บ้าน ผลิตภัณฑ์ชิ้นส่วนเครื่องยนต์ Excavator

5117210010 5-11721001-0 คู่มือวาล์ว 6BG1 ISUZU ชิ้นส่วนเครื่องยนต์สำหรับ Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200

I appreciate the help from Paul, he's prefessional and knows exactly what parts I need. My CAT has gone back to work without any problem.

—— Raphael

Got the final drive and its beautiful I think. We've have it assembled in our Hitachi ZX330 excavator, my machines goes to work again now. Many thanks

—— Kevin

Fast shippment, the arrived parts is good quality, our engine is repaired and is perfectly running at maximum power. Thank you, god bless.

—— โมฮัมเหม็ด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

5117210010 5-11721001-0 คู่มือวาล์ว 6BG1 ISUZU ชิ้นส่วนเครื่องยนต์สำหรับ Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200

5117210010 5-11721001-0 Valve Guide 6BG1 ISUZU Engine Parts For Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200
5117210010 5-11721001-0 Valve Guide 6BG1 ISUZU Engine Parts For Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200

ภาพใหญ่ :  5117210010 5-11721001-0 คู่มือวาล์ว 6BG1 ISUZU ชิ้นส่วนเครื่องยนต์สำหรับ Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: ANTO
หมายเลขรุ่น: 6BG1
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องไม้สำหรับชิ้นส่วนหนัก, กล่องกระดาษสำหรับชิ้นส่วนไฟ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, D/A, l/c
สามารถในการผลิต: 568 ชิ้นต่อสัปดาห์
รายละเอียดสินค้า
ประเภท: ชิ้นส่วนเครื่องยนต์รถขุด รูปแบบเครื่อง: 6BG1
หมายเลขชิ้นส่วน: 5117210010 5-11721001-0 ชื่อชิ้นส่วน: คู่มือวาล์ว
การประกัน: 3/6 เดือน บรรจุภัณฑ์: กล่องมาตรฐานส่งออก
แสงสูง:

digger spare parts

,

excavator machine parts

  • 5117210010 5-11721001-0 คู่มือวาล์ว 6BG1 ISUZU ชิ้นส่วนเครื่องยนต์ที่ใช้สำหรับ Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200


  • แผ่นข้อมูลจำเพาะ

ชื่ออะไหล่รถขุด คู่มือวาล์ว
แบบจำลองอุปกรณ์ EX100 EX120 EX200 ZX120 ZX200
ประเภทอะไหล่ ชิ้นส่วนเครื่องยนต์รถขุด
สภาพอะไหล่ ใหม่เอี่ยม
ขั้นต่ำของการสั่งซื้อ (ชิ้นชุด) 1
ความพร้อมของชิ้นส่วน มีสินค้าในสต๊อก
ระยะเวลาในการจัดส่ง 1-3 วัน

  • ใบสมัคร

135C RTS JD, 225CL RTS JD, 270C LC JD, BX70, BX70D, CG45, CP215, EG40R, EX100, EX100-2, EX100-3, EX100-3C, EX100-5, EX100-5 JPN, EX100M-2 , EX100M-3, EX100M-5, EX100W, EX100WD, EX100WD-2, EX100
  • แผนภาพชิ้นส่วน


Pos หมายเลขชิ้นส่วน จำนวน ชื่อชิ้นส่วน ความคิดเห็น
1 8970133201 [1] หัว ASM; CYL
1 8971418212 [1] หัว ASM; CYL
2 8944189201 [1] ปะเก็น; CYL HD ยังรวมอยู่ในชุดปะเก็น (ENG. & HEAD)
3 8943674370 [4] สายฟ้า; CYL HD เป็นบล็อก A M12X102
3 8943674380 [14] สายฟ้า; CYL HD เป็นบล็อก A M12X115
3 1090701001 [4] สายฟ้า; CYL HD เป็นบล็อก M12X100
3 1090701011 [14] สายฟ้า; CYL HD เป็นบล็อก M12X113
4 5117210010 [8] GUIDE; VLV
4 1117210130 [8] GUIDE; VLV
005 (A) 8970376861 [4] ที่นั่ง; VLV INSERT OD = 47 INLET
005 (B) 5117110280 [4] ที่นั่ง; VLV INSERT OD = 39 EXHAUST
6 9096600340 [4] ปลั๊ก; PLATE
007 (A) 1096000052 [1] ถ้วย; ซีลหัวกระบอกสูบ OD = 45
007 (B) 5112190150 [2] ถ้วย; ซีลหัวกระบอกสูบ OD = 32
007 (C) 1096000160 [7] ถ้วย; ซีลหัวกระบอกสูบ OD = 25
007 (D) 9111291280 [2] ถ้วย; ซีลหัวกระบอกสูบ OD = 20
007 (E) 5096000130 [4] ถ้วย; ซีลหัวกระบอกสูบ OD = 12.3
8 9111296010 [4] ถ้วย; ซีล, แจ็คเก็ตน้ำ
9 9041108250 [2] สตั๊ด; เข้า MANIF M8X25 L = 37
9 9041108250 [4] สตั๊ด; เข้า MANIF A M8X25 L = 37
9 410108250 [4] สตั๊ด; เข้า MANIF M8X25 L = 37
10 9825139289 [4] ปลั๊ก; โกลว์
10 1825130432 [4] ปลั๊ก; โกลว์
11 5197320022 [1] CONNECTOR; ปลั๊กเรืองแสง
12 9117778050 [1] แขวน; ENG, RR
13 500410200 [4] สายฟ้า; ไม้แขวน M10X20 W / LK WASHER
13 280810200 [4] สายฟ้า; ไม้แขวน หน้าแปลน M10X20
13 280510200 [4] สายฟ้า; ไม้แขวน หน้าแปลน M10X20
14 9041108750 [2] สตั๊ด; EXH MANIF M8X75 L = 87
14 9098301770 [2] สตั๊ด; EXH MANIF M10X85 L = 100
53 1093000180 [8] สตั๊ด; หัวฉีด M8X40 L = 58
54 5093000650 [3] สตั๊ด; ROCKER ARM M8X79 L = 92
168 (B) 5117770640 [1] แขวน; ENG, FRT

  • ลักษณะ


ชิ้นส่วนเครื่องยนต์ได้รับการออกแบบมาอย่างแม่นยำเพื่อทำงานในระบบเครื่องยนต์เพื่อตอบสนองความต้องการผลิตภัณฑ์ที่สำคัญสำหรับประสิทธิภาพของเครื่องจักรความน่าเชื่อถือความทนทานค่าใช้จ่ายในการดำเนินงานและผลผลิต

  • ความได้เปรียบ

1. ชิ้นส่วนเครื่องยนต์ถูกสร้างขึ้นเพื่อให้เหมาะกับระบบเครื่องยนต์ของแท้

2. ชิ้นส่วนเครื่องยนต์ถูกจำหน่ายอย่างเคร่งครัดตามแคตตาล็อกชิ้นส่วนของแท้

3. ชิ้นส่วนเครื่องยนต์ทั้งหมดผลิตจากวัสดุที่คัดสรรมาอย่างดีมีคุณภาพได้มาตรฐานโดยใช้กระบวนการผลิตที่ได้มาตรฐานกระบวนการรักษาความร้อน - รวมถึงกรณี carburizing, ไนไตรดิ้งและการชุบแข็งเหนี่ยวนำ

4. สต็อกส่วนเกินและความหลากหลายของชิ้นส่วนเครื่องยนต์ที่ครอบคลุมการขุด HITACHI KOMATSU HYUNDAI CAT VOLVO DOOSAN KOBELCO SUMITOMO KATO JCB

  • การประกัน


1. ระยะเวลาการรับประกัน: รับประกัน 3 เดือนนับจากวันที่เดินทางมาถึง ระยะเวลาการรับประกันนานกว่า 6 เดือนอาจมีให้กับระดับราคาที่สูงขึ้น

2. ประเภทการรับประกัน: การเปลี่ยนชิ้นส่วนที่มีปัญหาคุณภาพ

3. การรับประกันไม่ถูกต้องสำหรับกรณีด้านล่าง
* Cutomer ให้ข้อมูลที่ผิดเกี่ยวกับการสั่งซื้อ
* เหตุสุดวิสัย
* การติดตั้งและการใช้งานไม่ถูกต้อง
* สนิมเนื่องจากสินค้าผิดพลาด & การบำรุงรักษา

  • การบรรจุและการจัดส่ง


* กล่องที่แข็งแกร่งหรือกล่องไม้สำหรับส่วนประกอบเกียร์ กล่องไม้สำหรับประกอบเกียร์
* วิธีการจัดส่ง: ทางทะเลทางอากาศระหว่างประเทศสนามบินโดยด่วนเช่น DHL ทีเอ็นทีเฟดเอ็กซ์

รายละเอียดการติดต่อ
Guangzhou Anto Machinery Parts Co.,Ltd.

ผู้ติดต่อ: Paul Cheng

โทร: +8615920526889

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ